நீதிமன்றில் உண்மைகளை முன்வைக்க உள்ள மைத்திரி!

0

ஶ்ரீலங்கா சுதந்திரக் கட்சியின் தலைவராக செயற்படுவதைத் தடுக்கும் வகையில் கொழும்பு மாவட்ட நீதிமன்றம் இடைக்காலத் தடை உத்தரவு பிறப்பித்துள்ளமை தொடர்பில் எதிர்காலத்தில் நீதிமன்றில் தனது உண்மைகளை முன்வைக்க எதிர்பார்ப்பதாக முன்னாள் ஜனாதிபதி மைத்திரிபால சிறிசேன தெரிவித்துள்ளார்.

கொழும்பில் இன்று ஊடகங்களுக்கு கருத்து தெரிவிக்கும் போதே அவர் மேற்கண்டவாறு தெரிவித்தார்.

அங்கும் தொடர்ந்து கருத்து தெரிவித்த முன்னாள் ஜனாதிபதி மைத்திரிபால சிறிசேன,

இன்று பிற்பகல் நான் அறிந்த ஒன்று திருமதி சந்திரிக்கா பண்டாரநாயக்க நீதிமன்றத்திற்குச் சென்று என்னை தலைவர் பதவியிலிருந்து நீக்குவதற்கு இடைக்காலத் தடையுத்தரவு பெற்றுள்ளார். அது தவிர நீதிமன்ற உத்தரவு தொடர்பான ஆவணங்கள் எங்களிடம் இன்னும் வரவில்லை.

ஸ்ரீ சுதந்திரக் கட்சியின் வரலாற்றில் இவ்வாறான சவால்கள் புதிதல்ல. திருமதி சந்திரிகா பண்டாரநாயக்க குமாரதுங்க,  அனுர பண்டாரநாயக்க அனைவரும் ஸ்ரீலங்கா சுதந்திரக் கட்சியிலிருந்து பிரிந்து புதிய கட்சிகளை உருவாக்கி 1977 ஆம் ஆண்டுக்குப் பின்னர் திருமதி பண்டாரநாயக்கவின் குடியுரிமை பறிக்கப்பட்ட பின்னர் 17 வருடங்கள் எதிர்க்கட்சியில் இருக்க வேண்டியதாயிற்று.

எங்கள் கட்சியில் உள்ள 14 முன்னாள் பாராளுமன்ற உறுப்பினர்களில் 11 பாராளுமன்ற உறுப்பினர்கள் அரசு பக்கம் சென்றுள்ளனர்.  கட்சியின் மத்தியக் குழு ஒருமனதாக சில முடிவுகளை எடுத்திருந்தது. அவர்களைப் புறக்கணித்தது, அமைச்சர் பதவியின் பேராசையால் தான், நாடு, கட்சி, மக்கள் மீதுள்ள அன்பின் மீது அல்ல.

வெற்றிலை, நாற்காலி இரண்டுமே எங்கள் கூட்டணியின் சின்னங்கள், ஆளுங்கட்சியில் உள்ளவர்களுக்கு கொடுக்கப்படவில்லை. அந்த வாக்குறுதிகளை மத்திய குழு 3 முறை மீறியது. எத்தகைய சவால்கள் வந்தாலும் ஸ்ரீலங்கா சுதந்திரக் கட்சியின் சுத்தமான குழுவாகவே எதிர்கால அரசியல் செயற்பாடுகளை முன்னெடுப்போம். எதிர்காலத்தில் நீதிமன்றத்திற்கு ஒரு பக்கம் உண்மைகளை சொல்லிவிட்டு சரியான நிலைமை என்ன என்பதை மக்களுக்கு தெரிவிப்போம்.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights