போதுமான பொருளாதாரக் கொள்கை நடைமுறைப்படுத்தும் வரை உதவிகள் இல்லை – உலக வங்கி

0

இலங்கையின் மோசமான பொருளாதார நிலைமை மற்றும் அதன் மக்கள் மீதான தாக்கம் குறித்து ஆழ்ந்த கவலையடைவதாக உலக வங்கி கூறியுள்ளது. அத்துடன் போதுமான பொருளாதாரக் கொள்கை கட்டமைப்பை நடைமுறைப்படுத்தும் வரை, உலக வங்கி இலங்கைக்கு புதிய நிதியுதவியை வழங்கத் திட்டமிடவில்லை. தெரிவித்துள்ளது.

மருந்துகள், சமையல் எரிவாயு, உரம், பள்ளி மாணவர்களுக்கான உணவு மற்றும் ஏழை மற்றும் பாதிக்கப்படக்கூடிய குடும்பங்களுக்கான பணப் பரிமாற்றம் போன்ற அத்தியாவசியப் பொருட்களின் கடுமையான பற்றாக்குறையைப் போக்க உதவுவதற்காக, எங்களின் போர்ட்ஃபோலியோவில் இருக்கும் கடன்களின் கீழ் வளங்களை மீண்டும் உருவாக்குகிறோம். இன்றுவரை, இந்த நிதியில் சுமார் 160 மில்லியன் அமெரிக்க டாலர்கள் அவசரத் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்ய வழங்கப்பட்டுள்ளன. கூடுதலாக, மற்ற தற்போதைய திட்டங்கள் அடிப்படைச் சேவைகள், மருந்து மற்றும் மருத்துவப் பொருட்கள் விநியோகம், பள்ளி உணவு மற்றும் கல்விக் கட்டணத் தள்ளுபடி ஆகியவற்றை தொடர்ந்து ஆதரிக்கின்றன.

இந்த வளங்கள் ஏழ்மையான மற்றும் மிகவும் பாதிக்கப்படக்கூடியவர்களைச் சென்றடைவதை உறுதி செய்வதற்காக வலுவான கட்டுப்பாடுகள் மற்றும் நம்பிக்கைக்குரிய மேற்பார்வையை நிறுவுவதற்கு செயல்படுத்தும் முகவர்களுடன் நாங்கள் நெருக்கமாக பணியாற்றி வருகிறோம். இதை தொடர்ந்து உன்னிப்பாகக் கண்காணிப்போம். இலங்கை மக்களுக்கு எங்களுடைய ஆதரவின் தாக்கத்தை அதிகரிக்க மற்ற அபிவிருத்தி பங்காளிகளுடன் நாங்கள் நெருக்கமாக ஒருங்கிணைத்து வருகிறோம்.

போதுமான பெரிய பொருளாதாரக் கொள்கை கட்டமைப்பை உருவாக்கும் வரை, இலங்கைக்கு புதிய நிதியுதவியை வழங்க உலக வங்கி திட்டமிடவில்லை. இதற்கு பொருளாதார ஸ்திரத்தன்மையை மையமாகக் கொண்ட ஆழமான கட்டமைப்பு சீர்திருத்தங்கள் தேவைப்படுகின்றன. மேலும் இந்த நெருக்கடியை உருவாக்கிய அடிப்படை கட்டமைப்பு காரணங்களை நிவர்த்தி செய்வதன் மூலம் இலங்கையின் எதிர்கால மீட்சி மற்றும் அபிவிருத்தி மீள்தன்மை மற்றும் உள்ளடக்கியதாக இருப்பதை உறுதிப்படுத்த வேண்டும் உலக வங்கி மேலும் தெரிவித்துள்ளது.

Leave A Reply

Your email address will not be published.