இலங்கையின் நீதித்துறை முன்னாள் பாராளுமன்ற உறுப்பினர் ஸ்ரீரங்காவுக்கு எதிராக சூழ்ச்சி!!! (Video)

0

கடந்த சனிக்கிழமை (18.11.2023) பாராளுமன்றத்தில் இடம்பெற்ற விவாதத்தில் திரு கஜேந்திரகுமார் பொன்னம்பலம் அவர்கள் பாராளுமன்ற சபாநாயகர் இடம் பின்வருமாறு கேள்வி எழுப்பினார்

பாராளுமன்ற உறுப்பினர கஜேந்திரகுமார் பொன்னம்பலம் : ஐயா, இந்த ஸ்ரீ ரங்காவின் விஷயம் குறித்து மாண்புமிகு திரு. ஜெயசேகரா, அவர்கள் கூறியதிலிருந்து ஒரு தொடர்ச்சி. நான் அதை சனிக்கிழமை எழுப்பினேன். உண்மையில், உங்கள் முன் அதை உங்களுக்கு கவனத்தில் கொண்டு வந்தேன் என்று நம்புகிறேன். மாண்புமிகு சபாநாயகர் அவர்களே, இன்னொரு விஷயமும் உள்ளது. ஸ்ரீ ரங்கா மீது ஒரு வாகன விபத்து வழக்கு தொடரப்பட்டுள்ளது. இப்போது அந்த வழக்கில், மாண்புமிகு சபாநாயகரே, உங்கள் அட்டர்னி ஜெனரல் திணைக்களம் மிகவும் அசாதாரணமான முறையில் ஒரு  விபத்து வழக்குக்கு சிறப்பு வழக்கறிஞரை நியமித்துள்ளது. அதன்பிறகு, அவர்கள் பலமுறை தலையிட்டு சிறப்பு உயர் நீதிமன்ற நீதிபதியையும் பெற்றுள்ளனர். இது பொதுவாக எப்போதும் நடக்காது. நீங்கள் இந்த இலங்கையைப் பார்க்கிறீர்கள். கெளரவ ஜயசேகர குறிப்பிடாதது என்னவென்றால், சாட்சிகள் பாதுகாப்புச் சட்டத்தின் கீழ் அவர் தற்போது விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார், அங்கு சம்பந்தப்பட்ட அனைத்து சாட்சிகளும் ஏற்கனவே சாட்சியங்களை வழங்கியுள்ளனர். எனவே, இதில் முறைகேடு என்ற கேள்விக்கே இடமில்லை. இருந்தும், எட்டு மாதங்களாக அவரை சிறை அதிகாரிகள்  அவரை  மருத்துவமனைக்கு அழைத்துச் செல்லவில்லை. அவருக்கு தீவிர மருத்துவ  சிகிச்சை நிலை உள்ளது. தற்போதும் அவர் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்படவில்லை. அவர் மிக அதிக இரத்த அழுத்தத்தால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளார். அவருக்கு இருதய நோய் உள்ளது. அவரது தாயார் வெளிநாட்டில் இருந்தார். தாயார் விரக்தியில் இலங்கை வந்திருக்கிறார். ஏனெனில் இந்த துன்புறுத்தலுக்கு முற்றிலும் எந்த காரணமும் இல்லை, மாண்புமிகு சபாநாயகர்.

சபாநாயகர் : நன்றி, மதிப்பிற்குரிய உறுப்பினர் அவர்களே. நாங்கள் அந்த விஷயத்தை ஆராய்ந்து என்ன செய்ய முடியும் என்று பார்க்கிறோம்.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights